บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator

ประเทศจีน LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator ผู้ผลิต
LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator ผู้ผลิต LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator ผู้ผลิต LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: UL,CE
หมายเลขรุ่น: LC / UPC

การชำระเงิน:

ราคา: contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ภายใน PE ด้านนอกกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm การประกัน: ปีที่ 1
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC SC FC ST วัสดุ: พลาสติก
ช่วงระดับการลดทอน: 0 ~ 30 เดซิเบล ใบสมัคร: CATV

LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบคงที่มีให้บริการในรูปแบบ LC, SC, ST และ FC พร้อมกับ APC และ UPC โดยทั่วไประบบโหมดเดี่ยวโดยเฉพาะการเชื่อมโยงสั้น ๆ มักจะมีพลังงานมากเกินไปและจำเป็นต้องมีตัวลดทอนสัญญาณ ดังนั้นตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบคงที่จึงมักเป็นแบบโหมดเดี่ยว ชนิดที่ใช้มากที่สุดคือ LC โหมดเดียวหญิงชายและหญิงหญิงลดทอนใยแก้วนำแสง

ชิ้น สเปค
สถานะโสด หลายโหมด
ความยาวคลื่น 1310nm, 1550nm 1300nm, 850nm
สะท้อน UPC≥50.0dB ≥35.0dB
ช่วงการลดทอน 0 ~ 30 เดซิเบล
ลดทอนความอดทน 0 ~ 5dB, ± 0.5dB
5 ~ 30dB, ± 10%
การทำซ้ำ ≤0.10dB
interchangeability ≤0.20dB
ประสิทธิภาพ เสียบและถอดปลั๊ก 1,000 ครั้งลดทอน≤0.20dB
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ถึง + 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ถึง + 80 ℃

ทำไมถึงเลือกพวกเรา?


1. บริการสร้างต้นแบบผลิตภัณฑ์ของเรา


2. วิธีการจัดส่งต่างๆ
เรามักจะได้รับส่วนลดการขนส่งสินค้าแบบเติมเงินจากผู้ผลิตโลจิสติกของเราสำหรับการจัดส่งของเรา, UPS, DHL, FEDEX, TNT การจัดส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล บริษัท โลจิสติกส์ของลูกค้าของเราสามารถใช้ได้เช่นกันมันขึ้นอยู่กับ;


3. บริการที่ดีเยี่ยม
คำถามของลูกค้าจะได้รับการตอบกลับภายใน 8 ชั่วโมง ในช่วงระยะเวลาทั้งหมดจากการสอบถามไปยังการจัดส่งจะมียอดขายการค้าต่างประเทศมืออาชีพและบริการลูกค้าที่ให้ลูกค้าทราบการสั่งซื้อ

สถานะตลอดเวลา

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ