บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ

ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ ผู้ผลิต
ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ ผู้ผลิต ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ ผู้ผลิต ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ ผู้ผลิต ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: UL, CE
หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100pcs
รายละเอียดการบรรจุ: ภายใน PE ด้านนอกกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
มีรูป: สี่เหลี่ยมผืนผ้า สี: สีน้ำเงิน
วัสดุ: พีวีซี การสูญเสียการแทรก: <0.2dB
ใบสมัคร: เครือข่าย, CATV บรรจุภัณฑ์: กล่องกระดาษ

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียว SC simplex

ลักษณะ

Fiber Optic Adapters เป็นส่วนประกอบที่สำคัญในเครือข่ายใยแก้วนำแสง พวกเขาใช้ในแพทช์ใยแก้วนำแสง
แผงหรือเต้าเสียบอื่น ๆ เพื่อผสมพันธุ์สองตัวเชื่อมต่อ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกมีให้สำหรับตัวเชื่อมต่อมาตรฐานทั้งหมด
พิมพ์ทั้งในโหมดเดียวและมัลติโหมดรวมถึงรุ่น Simplex และ duplex อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงของเราคือ
ทำด้วยเครื่องจักรที่มีความแม่นยำสูงซึ่งให้การจัดแนวที่แม่นยำสำหรับตัวเชื่อมต่อเมื่อเสียบปลั๊ก

ทำไมถึงเลือกพวกเรา?


1. บริการสร้างต้นแบบผลิตภัณฑ์ของเรา


2. วิธีการจัดส่งต่างๆ
เรามักจะได้รับส่วนลดการขนส่งสินค้าแบบเติมเงินจากผู้ผลิตโลจิสติกของเราสำหรับการจัดส่งของเรา, UPS, DHL, FEDEX, TNT การจัดส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล บริษัท โลจิสติกส์ของลูกค้าของเราสามารถใช้ได้เช่นกันมันขึ้นอยู่กับ;


3. บริการที่ดีเยี่ยม
คำถามของลูกค้าจะได้รับการตอบกลับภายใน 8 ชั่วโมง ในช่วงระยะเวลาทั้งหมดจากการสอบถามไปยังการจัดส่งจะมียอดขายการค้าต่างประเทศมืออาชีพและบริการลูกค้าที่ให้ลูกค้าทราบการสั่งซื้อ

สถานะตลอดเวลา

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ