บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

Single-Mode 10dB Attenuator Fiber Optic FC / UPC สำหรับระบบเคเบิลทีวี

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Single-Mode 10dB Attenuator Fiber Optic FC / UPC สำหรับระบบเคเบิลทีวี

ประเทศจีน Single-Mode 10dB Attenuator Fiber Optic FC / UPC สำหรับระบบเคเบิลทีวี ผู้ผลิต
Single-Mode 10dB Attenuator Fiber Optic FC / UPC สำหรับระบบเคเบิลทีวี ผู้ผลิต Single-Mode 10dB Attenuator Fiber Optic FC / UPC สำหรับระบบเคเบิลทีวี ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  Single-Mode 10dB Attenuator Fiber Optic FC / UPC สำหรับระบบเคเบิลทีวี

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OEM/ODM
ได้รับการรับรอง: UL,CE
หมายเลขรุ่น: FC / UPC

การชำระเงิน:

ราคา: contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ภายใน PE ด้านนอกกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
เชื่อมต่อ: SC / APC หรือ FC / APC วัสดุ: โลหะ
ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด ช่วงระดับการลดทอน: 0 ~ 30 เดซิเบล
แหล่งจ่ายไฟ: 60V / 220V ความทนทาน: > 1,000 ครั้ง

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง FC / UPC โหมดเดียว 10dB

ชิ้น สเปค
สถานะโสด หลายโหมด
ความยาวคลื่น 1310nm, 1550nm 1300nm, 850nm
สะท้อน UPC≥50.0dB ≥35.0dB
พิสัย 1250 ~ 1650nm
ช่วงการลดทอน 0 ~ 30 เดซิเบล
ลดทอนความอดทน 0 ~ 5dB, ± 0.5dB
5 ~ 30dB, ± 10%
การทำซ้ำ ≤0.10dB
interchangeability ≤0.20dB
ประสิทธิภาพ เสียบและถอดปลั๊ก 1,000 ครั้งลดทอน≤0.20dB
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ถึง + 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ถึง + 85 ℃

ทำไมถึงเลือกพวกเรา?


1. บริการสร้างต้นแบบผลิตภัณฑ์ของเรา


2. วิธีการจัดส่งต่างๆ
เรามักจะได้รับส่วนลดการขนส่งสินค้าแบบเติมเงินจากผู้ผลิตโลจิสติกของเราสำหรับการจัดส่งของเรา, UPS, DHL, FEDEX, TNT การจัดส่งทางอากาศ, การขนส่งทางทะเล บริษัท โลจิสติกส์ของลูกค้าของเราสามารถใช้ได้เช่นกันมันขึ้นอยู่กับ;


3. บริการที่ดีเยี่ยม
คำถามของลูกค้าจะได้รับการตอบกลับภายใน 8 ชั่วโมง ในช่วงระยะเวลาทั้งหมดจากการสอบถามไปยังการจัดส่งจะมียอดขายการค้าต่างประเทศมืออาชีพและบริการลูกค้าที่ให้ลูกค้าทราบการสั่งซื้อ

สถานะตลอดเวลา

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ