บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

GYTC8S 12 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่ดีประสิทธิภาพทางกลและอุณหภูมิ

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

GYTC8S 12 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่ดีประสิทธิภาพทางกลและอุณหภูมิ

ประเทศจีน GYTC8S 12 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่ดีประสิทธิภาพทางกลและอุณหภูมิ ผู้ผลิต
GYTC8S 12 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่ดีประสิทธิภาพทางกลและอุณหภูมิ ผู้ผลิต GYTC8S 12 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่ดีประสิทธิภาพทางกลและอุณหภูมิ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  GYTC8S 12 แกนสายเคเบิลใยแก้วนำแสงทางอากาศที่ดีประสิทธิภาพทางกลและอุณหภูมิ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายไฟเบอร์ออปติก

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: กลอง
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
แกน: 2-144 ความต้านทานแรงกดสูงสุด: 1000/300
สี: สีดำ สมาชิกแรง: ลวดเหล็ก / FRP
โหมดไฟเบอร์: โหมดเดียวและหลายโหมด ใบสมัคร: การสื่อสารโทรคมนาคม

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง GYTC8S สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี

ลักษณะ

เส้นใย250μmวางอยู่ในหลอดหลวมที่ทำจากพลาสติกโมดูลัสสูง หลอดบรรจุสารประกอบที่กันน้ำได้ เหล็กเส้นอยู่ตรงกลางของแกนเป็นตัวยึดโลหะ ท่อ (และฟิลเลอร์) จะติดอยู่รอบ ๆ ตัวยึดที่มีขนาดกะทัดรัดและเป็นทรงกลม หลังจากที่ใช้อะลูมิเนียมโพลีเอธิลีนลามิเนทลามิเนต (APL) กั้นความชื้นรอบแกนสายเคเบิลชิ้นส่วนนี้พร้อมกับสายไฟที่ติดเป็นส่วนรองรับจะทำด้วยโครงแบบ polyethylene (PE) เป็นโครงสร้างรูปที่ 8

ลักษณะ

·ความต้านทานแรงดึงสูงของสายไฟที่ควั่นเป็นไปตามข้อกำหนดของตัวเองและลดต้นทุนการติดตั้ง

สมรรถนะทางกลและอุณหภูมิที่ดี

·หลอดหลวมความแข็งแรงสูงที่ทนต่อการย่อยสลาย

·สารเติมสารชนิดพิเศษทำให้มั่นใจได้ว่าจะได้รับการป้องกันที่สำคัญของเส้นใย

·ใช้มาตรการต่อไปนี้เพื่อป้องกันสายเคเบิ้ลที่รั่วซึม:

- สายเหล็กที่ใช้เป็นตัวยึดกลาง

- สารหลวมบรรจุหลวม

- บรรจุไส้กุญแจ 100%

- อุปสรรคความชื้น APL

มาตรฐาน

สาย GYTC8S สอดคล้องกับมาตรฐาน YD / T 1155-2001 ตลอดจน IEC 60794-1

ลักษณะทางออฟติคอล

G.652 G.655 50 / 125μm 62.5 / 125μm
การผ่อนผัน @ 850nm ≤ 3.0 dB / กม ≤ 3.0 dB / กม
@ 1300nm ≤1.0 dB / km ≤1.0 dB / km
(+ 20 ℃) @ 1310nm ≤0.66 dB / km ≤ 0.40 dB / km
@ 1550nm ≤ 0.22 dB / km ≤0.23dB / กม.
@ 850nm ≥ 500 MHz ·กิโลเมตร ≥200 MHz ·กิโลเมตร
แบนด์วิดท์ (Class A) @ 1300nm ≥ 1000 MHz ·กม ≥600 MHz ·กิโลเมตร
รูรับแสงตัวเลข 0.200 ± 0.015NA 0.275 ± 0.015NA
ความยาวคลื่นของสายเคเบิ้ลλcc ≤1260nm ≤1480nm

ประเภทสายเคเบิ้ล นับไฟเบอร์ ท่อ ฟิลเลอร์

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

มิลลิเมตร

น้ำหนักสายเคเบิ้ลกก. / กม

ความต้านแรงดึง

ระยะสั้น / ระยะสั้น N

Crush Resistance

ระยะยาว / ระยะสั้น

N / 100mm

รัศมีการดัด

คงที่

/ แบบไดนามิก

มิลลิเมตร

GYTC8S-2 ~ 6 2 ~ 6 1 4 9.5 × 18.3 218 600/1500 300/1000 10D / 20D
GYTC8S-8 ~ 12 8 ~ 12 2 3 9.5 × 18.3 218 600/1500 300/1000 10D / 20D
GYTC8S-14 ~ 18 14 ~ 18 3 2 9.5 × 18.3 218 600/1500 300/1000 10D / 20D
GYTC8S -20 ~ 24 20 ~ 24 4 1 9.5 × 18.3 218 600/1500 300/1000 10D / 20D
GYTC8S-72 ~ 96 72 ~ 96 8 0 9.5 × 18.3 320 600/1500 300/1000 10D / 20D

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ