บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

3M SC ถึง SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

3M SC ถึง SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125

ประเทศจีน 3M SC ถึง SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125 ผู้ผลิต
3M SC ถึง SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125 ผู้ผลิต 3M SC ถึง SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125 ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  3M SC ถึง SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: เริมและเพล็กซ์ ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ความยาว: 3M, ที่กำหนดเอง วัสดุ: พีวีซี
สี: ส้มหรืออื่น ๆ ขัด: UPC

3M SC to SC / UPC Simplex สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 50/125, แจ็คเก็ตพีวีซีสีส้ม

ตัวเชื่อมต่อ SC เป็นตัวเชื่อมต่อแบบสแนปอินพร้อมปลอกโลหะกลมขนาด 2.5 มม. บางครั้งมันหมายถึง "ช่องเสียบสี่เหลี่ยม" เนื่องจากตัวขั้วต่อ "ทรงสี่เหลี่ยม" มันมีไว้สำหรับเครือข่าย Gigabit Ethernet ที่มีคุณสมบัติราคาต่ำและประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม ช่องเสียบ SC เหมาะสำหรับการสื่อสารข้อมูลและแอพพลิเคชั่นการสื่อสารโทรคมนาคม

ลักษณะ

1). การสูญเสียการแทรกต่ำ

2). การสูญเสียผลตอบแทนสูง

3). การทำซ้ำที่ดี

4). การแลกเปลี่ยนที่ดี

5). การปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อมที่ยอดเยี่ยม

การแต่งตั้ง ไฟเบอร์ Dia. (ไมครอน) ชนิด Fast Ethernet 100BASE-FX 1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต 1000BASE-SX 1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต 1000BASE-LX 10Gbps Ethernet 10GBASE อีเธอร์เน็ต 40Gbps 40GBASE SR4 100Gbps Ethernet 100GBASE SR4
OM2 50/125 หลายโหมด 2000m 550m 550m 82m / /
OM3 50/125 หลายโหมด 2000m 550m 550m 300m 100m 100m
OM4 50/125 หลายโหมด 2000m 550m 550m 400m 150m 150m
สถานะโสด 9/125 สถานะโสด 2000m 5 กม. ที่ 1310nm 5 กม. ที่ 1310nm 10 กม. ที่ 1310nm / /

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ