บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลพร้อม FC to ST Upc Connector / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลพร้อม FC to ST Upc Connector / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย

ประเทศจีน 3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลพร้อม FC to ST Upc Connector / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย ผู้ผลิต
3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลพร้อม FC to ST Upc Connector / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย ผู้ผลิต 3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลพร้อม FC to ST Upc Connector / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลพร้อม FC to ST Upc Connector / สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกเครือข่าย

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: เริมและเพล็กซ์ ใบสมัคร: FTTH / อุปกรณ์ทดสอบ / TV / LAN / อุปกรณ์สื่อสาร
ความยาว: ที่กำหนดเอง การสูญเสียการแทรก: <= 0.2dB
เชื่อมต่อ: SC LC FC ST วัสดุ: พีวีซี
สี: สีเหลือง ขัด: UPC

3M G652D สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ Simplex สีเหลืองพร้อมตัวเชื่อมต่อ FC ถึง ST สำหรับเครือข่าย

สายไฟเบอร์ออปติก FC-ST มีหนึ่งสายและสองขั้วต่อใช้สำหรับเชื่อมต่อใน Gigabit Ethernet เครือข่ายโทรคมนาคม เครือข่ายท้องถิ่น FTTH และ FTTX; CATV มันคืออุณหภูมิในการทำงานคือ -20 ~ + 70 ℃และอุณหภูมิในการเก็บคือ -40 ~ + 70 ℃

FC ย่อมาจาก Fixed Connection ได้รับการแก้ไขโดยวิธีการที่อยู่อาศัยบาร์เรลเกลียว โดยทั่วไปแล้วตัวเชื่อมต่อ FC มักจะสร้างด้วยตัวเรือนโลหะและชุบนิกเกิล

การ แยกแยะ ข้อมูล

โหมด เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
ขัด UPC APC พีซี
การสูญเสียการแทรก

โดยทั่วไป≤0.2dB

สูงสุด≤0.3dB

≤0.25dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50dB ≥65dB ≥35dB
interchangeability ≤0.2dB
ความทนทาน ≤0.2dB (1,000 ครั้ง)
การทำซ้ำ ≤0.1dB
การสั่นสะเทือน ≤0.2dB (550Hz 1.5 มม.)
อุณหภูมิ ≤0.2dB (-40 + 85 รักษาไว้ 100 ชั่วโมง)
ความชื้น ≤0.2dB (+25 + 65 93 RH100 ชั่วโมง)

การบรรจุและการจัดส่ง

1) ความยาวสามารถใช้ได้ตามคำขอของลูกค้า

2) การบรรจุ: ถุง PE + กล่อง

3) การบรรจุอื่น ๆ สามารถใช้ได้ตามคำขอของลูกค้า

รายละเอียดการจัดส่ง: 10-15 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ