บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTH 4 Core G652D สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสาร

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTH 4 Core G652D สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสาร

ประเทศจีน สายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTH 4 Core G652D สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสาร ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTH 4 Core G652D สำหรับการเชื่อมต่อเครือข่ายการสื่อสาร

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายไฟเบอร์ออปติก

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: FTTH ประเภทไฟเบอร์: G652D
สี: มักจะสีดำ break: 1/2/4 Core
วัสดุแจ็คเก็ต: LSZH, PE เสริมสร้างสมาชิก: FRP หรือเหล็ก

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง FTTH โหมดเดียว 4 แกนสายเคเบิลหล่นด้วยแจ็คเก็ต PE

สายเคเบิลหล่นถูกออกแบบตามสภาพแวดล้อมของแอปพลิเคชั่นและเงื่อนไขการวางและมีความยืดหยุ่น มันเป็นเจ้าของสายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มและด้วยตนเองสนับสนุนการเชื่อมต่อที่รวดเร็วและแผงไฟเบอร์สามารถเชื่อมต่อกับเดสก์ทอปของครัวเรือนใยแก้วนำแสงไม่เพียง แต่ปรับปรุงประสิทธิภาพของโครงการก่อสร้าง ผลิตภัณฑ์นี้เหมาะสำหรับเทอร์มินัลเครือข่ายการสื่อสารและสายเครือข่าย FTTX สำหรับโครงการคอนเวอร์เจนซ์เครือข่ายเป็นผลิตภัณฑ์ทางเลือกที่ดีที่สุด

สายหล่นสามารถทำเป็นโครงสร้างแกนหนึ่งสองหรือสี่รูปในภาคตัดขวาง 8 เสริมที่อยู่ตรงกลางของวงกลมสองวงสามารถเป็นโครงสร้างโลหะหรืออโลหะใยตั้งอยู่ในศูนย์กลางเรขาคณิต 8 รูปร่าง การใช้ไฟเบอร์ออฟติคัล G.652 การดัดไฟเบอร์รัศมีทำให้สามารถโค้งรัศมี 20 มม. ในอาคารเพื่อให้พอดีกับโหมดท่อเส้นหรือโหมดเส้นลวดเปิด

ชิ้น พารามิเตอร์เทคโนโลยี
สายเคเบิลมิติ 3.0 มม. x 2.0 มม
ประเภทไฟเบอร์ 9/125 (G.657A2)
จำนวนเส้นใย 1/2/4
วัสดุฝัก LSZH
สีฝัก ขาวหรือดำ
น้ำหนักของสายเคเบิล 9.0Kg / กิโลเมตร
นาที. รัศมีการดัด 10mm (คงที่) 25 มม. (ไดนามิก)
การลดทอน dB / km <= 0.3 ที่ 1310nm, <= 0.2 ที่ 1550nm
แรงดึงระยะสั้น 200N
บดขยี้ต้านทาน 2200N / 100mm
อุณหภูมิในการทำงานºC -20 ~ + 70

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ