บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ 10ft G652D สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ 10ft G652D สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม

ประเทศจีน FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ 10ft G652D สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ 10ft G652D สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: SM หรือ MM ใบสมัคร: FTTH / อุปกรณ์ทดสอบ / TV / LAN / อุปกรณ์สื่อสาร
ความยาว: ความยาวใดก็ได้ที่ปรับแต่งได้ การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
วัสดุ: พีวีซี / LSZH สี: สีเหลือง
ความยาวคลื่น: 1310nm หรือ 1550nm ขัด: APC

3m / 10ft G652D โหมดเดี่ยว FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์

FC singlemode ดูเพล็กซ์สายแพทช์ไฟเบอร์ / สายถูกปกคลุมด้วยแจ็คเก็ตพีวีซี 3.0 มม. ที่มีสีเขียวรอบเชื่อมต่อ FC, สีเป็นสีเหลือง, ความยาวที่กำหนดเอง, สายเคเบิลใยแก้วนำแสงที่ใช้ .

ช่วงของโหมด สถานะโสด
สายเคเบิลชนิด คู่
สไตล์ตัวเชื่อมต่อ เอฟซี
ประเภทอินเตอร์เฟสของขัดหรือปลอกโลหะ APC
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล 0.9 มม., 2.0 มม., 3.0 มม
เสื้อนอก PVC / LSZH
แจ็คเก็ตสี สีเหลือง
อุณหภูมิในการทำงาน -20 ℃ถึง + 70 ℃
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ℃ถึง + 85 ℃

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ