บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม

ประเทศจีน OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม ผู้ผลิต
OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม ผู้ผลิต OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ความยาว: 3M, ที่กำหนดเอง การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
วัสดุ: พีวีซี สี: ส้มหรืออื่น ๆ
สินค้า: สายแพทช์ใยแก้วนำแสง ขัด: UPC

FC to FC 3.0MM OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC Polishing, แจ็คเก็ต PVC

ลักษณะ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลเป็นสายเคเบิลที่เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์กับอุปกรณ์ มันสะดวกมากสำหรับคนที่จะเชื่อมต่อและจัดการโดยทั่วไปจะใช้ในการเชื่อมต่อระหว่างกล่องแสงและกล่องขั้วสายแพทช์ใยแก้วนำแสงไม่สามารถโค้งงอและวงมันจะเพิ่มการลดทอนของแสงในการส่ง กระบวนการความยาวของคลื่นของโมดูลใยแก้วนำแสงในสองปลายจะต้องสอดคล้อง มันหมายถึงปลายทั้งสองของโมดูลใยแก้วนำแสงจะต้องเหมือนกัน แจ็คเก็ตตัวเชื่อมต่อออกจะต้องใช้เพื่อป้องกันฝุ่นและน้ำมันที่ทำให้ข้อต่อใยแก้วนำแสงเสียหาย

ใบสมัคร

Gigabit Ethernet

เลิกใช้งานอุปกรณ์

เครือข่ายโทรคมนาคม

วีดีโอ

มัลติมีเดีย

สถานที่ติดตั้ง

เครือข่ายท้องถิ่น

แอปพลิเคชัน FTTH และ FTTX

CATV

ลักษณะทางแสง

ประเภทไฟเบอร์ แม็กซ์ การลดทอน (เดซิเบล / กิโลเมตร) Min.Overfill เปิดตัวแบนด์วิดธ์ (Mhz.km)
850nm 1300nm 1310nm 1550nm 850nm 1300nm
OM1 62.5 / 125µm ≤2.7 ≤0.6 - - ≥500 ≥600
OM2 50 / 125µm ≤2.3 ≤0.6 - - ≥500 ≥500
OM3 50 / 125µm ≤2.3 ≤0.6 - - ≥1500 ≥500
OM4 50 / 125µm ≤2.3 ≤0.6 - - ≥3500 ≥500
G652D 9 / 125µm - - ≤0.30 ≤0.18 - -
G657A 9 / 125µm - - ≤0.35 ≤0.21 - -

สเปค
สถานะโสด มัลติ
แทรกการสูญเสีย ≤0.20dB ≤0.30dB
≥55 dB (UPC)
≥65 dB (APC)
ความทนทาน การเปลี่ยนแปลงโดยทั่วไป <0.20 dB, การผสมพันธุ์ 1,000 ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน จาก -40 ถึง + 80 ° c จาก -40 ถึง + 80 ° c
ขนาดรูรูปลอก 125.0 + 1 / -0μm, ศูนย์กลาง: ≤1.0μm 125μm, ศูนย์กลาง: 1≤3μm
126.0 + 1 / -0μm, ศูนย์กลาง: ≤1.0μm 128μm, ศูนย์กลาง: 1≤3μm

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ