บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ

ประเทศจีน ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ ผู้ผลิต
ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ ผู้ผลิต ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: contact me for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 10-20 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ความยาวคลื่น: 1550nm การประกัน: ปีที่ 1
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC SC FC ST ชื่อสินค้า: ตัวลดทอนใย
ชนิด: ชายหญิง ประเภทไฟเบอร์: สถานะโสด

มัลติลดทอนใยแก้วนำแสงชายกับหญิง SC, LC, FC, ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภทลดทอนใยแก้วนำแสง

คุณสมบัติ:
การสะท้อนกลับต่ำและ PDL ต่ำ
ค่าการลดทอนความแม่นยำสูง
การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน
ช่วงการลดทอนที่กว้าง
ปลอกโลหะเซรามิกที่มีความแม่นยำ
FC, SC, ST, LC …ตัวเลือก
วัสดุที่อยู่อาศัยพลาสติกหรือโลหะ

การประยุกต์ใช้:
1. ระบบโทรคมนาคมด้วยแสงไฟท้าย
2. ใยแก้วนำแสง CATV
3. ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์
4. อุปกรณ์การทดสอบ

รายละเอียด:

ความยาวคลื่น 1550nm
การประกัน 1 ปี
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC SC FC ST
ชื่อผลิตภัณฑ์ ตัวลดทอนใย
ชนิด ชายหญิง
ประเภทไฟเบอร์ สถานะโสด

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ