บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงสีส้ม FC Connector UPC Mutimode Duplex

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายแพทช์ใยแก้วนำแสงสีส้ม FC Connector UPC Mutimode Duplex

ประเทศจีน สายแพทช์ใยแก้วนำแสงสีส้ม FC Connector UPC Mutimode Duplex ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สายแพทช์ใยแก้วนำแสงสีส้ม FC Connector UPC Mutimode Duplex

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: SM หรือ MM การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
วัสดุ: LSZH ชื่อสินค้า: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก
สี: ส้มหรืออื่น ๆ ความยาวคลื่น: 1310nm หรือ 1550nm
จำนวนเส้นใย: คู่ ขัด: UPC

FC Connector UPC Mutimode Duplex ประเภทสายแพทช์ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออปติก

ด้วยความต้องการของผู้ใช้ที่เพิ่มขึ้นสำหรับเครือข่ายที่มีแบรนด์สูงเทคโนโลยีมัลติไฟเบอร์ได้กลายเป็นโซลูชั่นเครือข่ายที่ได้รับการต้อนรับมากที่สุด ระบบมัลติไฟเบอร์ช่วยให้การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ในห้องโทรคมนาคมมีความหนาแน่นสูง เครือข่ายที่มีหลายเส้นใยสามารถทำได้ด้วยความช่วยเหลือของผลิตภัณฑ์หลายเส้นใยเช่นสายเคเบิลมัลติคอร์ / ไฟเบอร์แพตช์ สายแพทช์มัลติคอร์เป็นเส้นใยเสริมแรงที่แยกออกจากกันด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติกที่ปลายทั้งสองและถูกนำมาใช้อย่างกว้างขวางในการเชื่อมต่ออุปกรณ์ทั้งสองใน CATV, LANS, โทรคมนาคม, วิดีโอ, การยกเลิกอุปกรณ์

ในศูนย์ข้อมูลไฟเบอร์โหมดเดียวเหมาะสำหรับองค์กรขนาดใหญ่ที่มีความต้องการทางไกลในขณะที่มัลติไฟเบอร์เป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดสำหรับ บริษัท ที่อยู่ในระยะเดินเท้า ทางเลือกของคุณขึ้นอยู่กับความต้องการและข้อควรพิจารณาของเครือข่ายของคุณ

SC / APC พีซี UPC พีซี
การสูญเสียการแทรก (ทั่วไป) เดซิเบล ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2
ผลตอบแทนการสูญเสีย เดซิเบล ≥55
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ นาโนเมตร 1310, 1510
exchangeability เดซิเบล ≤0.2
การสั่นสะเทือน เดซิเบล ≤0.2
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ + 80 ° c
เคเบิ้ล diamete มิลลิเมตร φ3.0, φ2.0, φ0.9

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ