บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ

ประเทศจีน LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ ผู้ผลิต
LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ ผู้ผลิต LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE
หมายเลขรุ่น: สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ประเภทไฟเบอร์: G652D ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
ความยาว: 1m 2m 3m หรือกำหนดเอง เชื่อมต่อ: LC
จำนวนเส้นใย: เริมหรือเพล็กซ์ ขัด: APC

LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยขัด, พีวีซี 3.0 มม. 2 ม

ขั้วต่อไฟเบอร์ LC พร้อมกลไกแท็บยึดคล้ายกับแจ็คโทรศัพท์ RJ45 มาตรฐาน ตัวเชื่อมต่อ LC ภายในมีลักษณะคล้ายกับตัวเชื่อมต่อ SC รุ่นเล็ก ขั้วต่อไฟเบอร์ LC ใช้ปลอกโลหะเซรามิก (เซอร์โคเนีย) 1.25 มม. ตัวเชื่อมต่อ LC simplex และ duplex เป็นที่นิยมอย่างมากสำหรับการใช้งานโหมดเดียว

ลักษณะ

·เวอร์ชัน Simplex หรือ Duplex ตามคำขอ

·มี UPC หรือ APC ขัดเงา;

·ประเภทการเชื่อมต่ออื่น ๆ ที่ด้านอื่นตามคำขอ

·คุณภาพที่เหนือกว่ามาตรฐาน PC / UPC / APC ขัด;

·การทดสอบจากโรงงาน 100% (การแทรกการสูญเสีย & การสูญเสียคืน)

·สามารถเลือกใช้สายเคเบิล 0.9 มม., 2.0 มม. และ 3.0 มม.

ข้อกำหนดคุณสมบัติของสายไฟเบอร์
ประเภทไฟเบอร์ Min.Bandwidth ระยะทาง การผ่อนผัน
62.5 / 125 850 / 1300nm
200/500 MHz / Km
@ 100Mbps 2km @ 1Gig 220m 850 / 1300nm
3.0 / 1.0dB / กม.
50/125 850 / 1300nm
500/500 MHz / Km
@ 100Mbps 2km @ 1Gig 500m 850 / 1300nm
3.0 / 1.0dB / กม.
50/125
เพิ่มประสิทธิภาพ 10Gig
850 / 1300nm
2000/500 MHz / Km
@ 100Gig ต่างกันไปโดย VCSEL ทั่วไป 300m 2850nm 850 / 1300nm
3.0 / 1.0dB / กม.
9/125 1310 / 1550nm
ประมาณ 100 Terahertz
มากถึง 100 กม. แตกต่างกันไปโดยตัวรับส่งสัญญาณ 1310 / 1550nm
0.4 / 0.3dB / กม.

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ