บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท

ประเทศจีน โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท ผู้ผลิต
โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท ผู้ผลิต โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท ผู้ผลิต โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
ได้รับการรับรอง: CE, UL
หมายเลขรุ่น: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: contact me for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 10-20 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง ชนิด: 5dB หรือ 10dB ตัวเลือก
ความยาวคลื่น: 1310nm หรือ 1550nm วัสดุ: โลหะหรือเซรามิก
ความทนทาน: การเปลี่ยนแปลงทั่วไป 0.2db อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ถึง +85 องศา

ชายกับหญิง SC, LC, FC, ST ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทโลหะหรือลดทอนใยแก้วนำแสงเซรามิก

ลักษณะ

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์ออปติคัลที่ช่วยลดพลังงานของสัญญาณออปติคอล มันถูกใช้เพื่อลดทอนกำลังแสงอินพุตและหลีกเลี่ยงความผิดเพี้ยนที่เกิดจากตัวรับสัญญาณแสงเนื่องจากกำลังแสงป้อนเข้าที่แข็งแกร่ง

ในฐานะที่เป็นอุปกรณ์แบบพาสซีฟแสงตัวลดทอนแบบใยแก้วนำแสงจะใช้สำหรับการดีบักประสิทธิภาพพลังงานแสงในระบบการสื่อสารด้วยแสงการปรับเทียบของเครื่องมือใยแก้วนำแสงบั๊ก

ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค

ชื่อผลิตภัณฑ์ ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง
ชนิด 5dB หรือ 10dB ตัวเลือก
ความยาวคลื่น 1310nm หรือ 1550nm
วัสดุ โลหะหรือเซรามิก
การใช้งานอุณหภูมิ -40 ถึง +85 องศา
ความทนทาน การเปลี่ยนแปลงทั่วไป 0.2db

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ