บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC เพล็กซ์พร้อมฝาปิดเซรามิกแขนเสื้อ

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC เพล็กซ์พร้อมฝาปิดเซรามิกแขนเสื้อ

ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC เพล็กซ์พร้อมฝาปิดเซรามิกแขนเสื้อ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC เพล็กซ์พร้อมฝาปิดเซรามิกแขนเสื้อ

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ได้รับการรับรอง: CE, UL
หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: contact me for the price
รายละเอียดการบรรจุ: ถุง PE, กล่องกระดาษหรือตามคำขอของลูกค้า
เวลาการส่งมอบ: 10-20 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
หมายเลขรุ่น: อะแดปเตอร์ชัตเตอร์ LC / UPC วัสดุแขนเสื้อ: เซรามิค
ความทนทาน: <0.2db การเปลี่ยนแปลงปกติ 1,000 ครั้งครบกำหนด Boby Color: สีน้ำเงิน
ชนิด: Simplex เพล็กซ์ อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ถึง +85 องศา

อะแดปเตอร์ดูเพล็กซ์ LC / UPC พร้อมชัตเตอร์หมวกและอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ชัตเตอร์

ตัวแปลงไฟเบอร์ coupler ช่วยให้คุณรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายไฟเบอร์ของคุณและเสริมความแข็งแกร่งของสัญญาณ


เราผลิตข้อต่อมัลติโหมดและโหมดเดี่ยว มัลติคัปเปลอร์ใช้สำหรับการถ่ายโอนข้อมูลขนาดใหญ่ในระยะทางที่สั้นกว่า ตัวเชื่อมต่อ Singlemode ถูกใช้ในระยะทางที่ไกลกว่าซึ่งมีการถ่ายโอนข้อมูลน้อยลง โดยทั่วไปแล้ว couplers แบบ Singlemode จะถูกเลือกสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายในสำนักงานต่าง ๆ และใช้กับอุปกรณ์เครือข่ายภายในดาต้าเซ็นเตอร์เดียวกัน

ไฟเบอร์ออปติกของ DYS FIBER OPTIC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก pdoduce ชนิดที่หลากหลายของอะแดปเตอร์รวมถึง FC, SC, ST, LC, MU, MTRJ, E2000, DIN, D4, MPO, FC-SC, FC-ST, LC-FC LC-SC เป็นต้นการสร้างการเชื่อมต่อแบบบูรณาการการสูญเสียการแทรกที่ดีและต่ำและการกลับมาสูงสามารถตอบสนองความต้องการของการเชื่อมต่อที่รวดเร็วถูกต้องยั่งยืนและมั่นคงในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน!

ใบสมัคร

ระบบ CATV

โทรคมนาคม

เครือข่ายออปติคอล

เครื่องมือทดสอบ / วัด

ไฟเบอร์กับบ้าน

คุณสมบัติ:

ความแม่นยำขนาดสูง

การทำซ้ำที่ดี

การเปลี่ยนแปลงที่ดี;

อุณหภูมิคงที่ดี สวมใส่ได้สูง

ข้อมูลจำเพาะ
การสูญเสียการแทรก <0.20 เดซิเบล
ปลั๊กและถอดปลั๊กแรง 200-600 (g / f)
ความทนทาน เสียบและถอดปลั๊ก 1,000 ครั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน -40 + 75
ตัวเลือกการสั่งซื้อ
วัสดุตัวเรือน วัสดุแขนเสื้อ ช่อง ใบสมัคร
ทองเหลืองชุบนิกเกิล เพชรรัสเซีย Simplex SC / PC
ทองแดง คู่ SC / APC

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ