บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B

ประเทศจีน กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B ผู้ผลิต
กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B ผู้ผลิต กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B ผู้ผลิต กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก PC + ABS 4 พอร์ต SC LC FC FTB-104B

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
หมายเลขรุ่น: กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: ไม่
ราคา: Contact us for the price
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 10-15 วันเมื่อได้รับการชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX สี: ขาว
วัสดุ: PC + ABS มิติ: 149 * 109 * 29 มม
อุณหภูมิการทำงาน: -25 ° C ~ + 40 ° C อะแดปเตอร์: เอฟซี / SC / LC

ใส่ FTTH ติดผนังในร่ม 4 พอร์ตกล่องเลิกจ้างใยแก้วนำแสง SC LC FC FTB-104B

รายละเอียดสินค้า:

ชื่อผลิตภัณฑ์: กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก สี: ขาว
อะแดปเตอร์ประเภท: SC, FC, LC น้ำหนัก: 150g
พอร์ท: 4 พอร์ต เส้นผ่าศูนย์กลางสายสูงสุด: 16mm
มิติ: 149 * 109 * 29mm การติดตั้ง: ติดผนังและติดตั้งบนชั้นวาง
วัสดุ: ABS + PC การประยุกต์ใช้: เครือข่าย FTTH

คุณสมบัติ:

1 กล่องนี้สามารถใช้สำหรับแอปพลิเคชันแบบติดผนังและแบบแร็ค

2 ฐานและฝาปิดของกล่องใช้วิธี "self-clip" ซึ่งง่ายต่อการเปิดและปิด

3 มันสามารถใช้สำหรับอะแดปเตอร์เช่น SC, FC, ฯลฯ

4 ความจุสูงสุดคือ 4 เส้นใย

พารามิเตอร์:

พารามิเตอร์
ราคา
สังเกต
แบบ
FTB-104B
มิติภายนอก (มม.)
149 * 109 * 29mm
วัสดุ
พลาสติก
สี
ขาว
การเก็บรักษาเส้นใย
G.657A
ชนิดและจำนวนของอะแด็ปเตอร์
SC, 4SC
สายเคเบิลอินพุต
3 มม. หรือรูปที่ 8 (2 * 3 มม.)
จากด้านข้างหรือด้านล่าง

รายละเอียดการติดต่อ
HONGKONG INFINI CO.,LTD

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ