บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก

(10)
ประเทศจีน ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ โรงงาน

ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกของ Simplex Single Mode อะแดปเตอร์สีน้ำเงินข้อผิดพลาด Low Concentricity ต่ำ

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียว SC simplex ลักษณะ Fiber Optic Adapters เป็นส่วนประกอบที่สำคัญในเครือข่ายใยแก้วนำแสง พวกเขาใช้ในแพทช์ใยแก้วนำแสง แผงหรือเต้าเสียบอื่น ๆ เพื่อผสมพันธุ์สองตัวเชื่อมต่อ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์อ... Read More
2019-02-20 21:44:55
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Singlemode Lc, อะแดปเตอร์สายไฟสีฟ้า PVC โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง Singlemode Lc, อะแดปเตอร์สายไฟสีฟ้า PVC

LC singlex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียว ลักษณะ ใยแก้วนำแสงถูกเชื่อมต่อโดยอะแดปเตอร์ผ่านปลอกหุ้มเพื่อให้แน่ใจว่ามีการเชื่อมต่อที่มีประสิทธิภาพสูงระหว่างสายแพทช์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์แบบถอดเปลี่ยนได้ ใบสมัคร 1. เครื... Read More
2019-05-27 10:06:54
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก OEM / ODM, Lc Duplex Adapter ความแม่นยำสูงในการขึ้นรูปขนาด โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก OEM / ODM, Lc Duplex Adapter ความแม่นยำสูงในการขึ้นรูปขนาด

LC อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว ลักษณะ ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์เป็นส่วนประกอบที่สำคัญในเครือข่ายใยแก้วนำแสง พวกเขาใช้ในแพทช์ใยแก้วนำแสง แผงหรือเต้าเสียบอื่น ๆ เพื่อผสมพันธุ์สองตัวเชื่อมต่อ อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติ... Read More
2019-06-26 14:17:54
ประเทศจีน FC Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียวอะแดปเตอร์ไฟเบอร์เคเบิล โรงงาน

FC Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์โหมดเดียวอะแดปเตอร์ไฟเบอร์เคเบิล

FC Simplex อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว, อะแดปเตอร์เคเบิลไฟเบอร์เสถียรภาพสูง ลักษณะ Fiber Optic Adapters เป็นส่วนประกอบที่สำคัญในเครือข่ายใยแก้วนำแสง พวกมันถูกใช้ในแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกหรือช่องเสียบอื่น ๆ ... Read More
2019-06-26 11:12:13
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex สำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์สื่อสาร / เปลือย โรงงาน

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก Simplex หรือ Duplex สำหรับอะแดปเตอร์ไฟเบอร์สื่อสาร / เปลือย

Simplex / Duplex Fiber Optical Adaptor / Bare Fiber Adapter พารามิเตอร์: พารามิเตอร์ หน่วย MTRJ เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม พีซี UPC APC พีซี การสูญเสียการแทรก (ทั่วไป) เดซิเบล ≤ 0.2 ≤ 0.2 ≤ 0.2 ≤ 0.2 ผลตอบแทนการสูญเสีย เ... Read More
2019-07-01 17:52:39
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงแบบ Quad Core LC สำหรับพีซีพร้อม FTTH กล่องรับคืนกล่องสูญเสีย 50db โรงงาน

อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงแบบ Quad Core LC สำหรับพีซีพร้อม FTTH กล่องรับคืนกล่องสูญเสีย 50db

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ PC Quad Core 4 Core LC พร้อมตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก FTTH กล่อง รายละเอียดสินค้า 1. ความเข้ากันได้การทำซ้ำ 2. ขนาดความแม่นยำสูงมีความเข้ากันได้ดี 3. ความต้านทานต่อแรงเสียดทานปลอกเซรามิก 4. ความมั่... Read More
2019-06-05 16:38:19
ประเทศจีน อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC เพล็กซ์พร้อมฝาปิดเซรามิกแขนเสื้อ โรงงาน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก LC / UPC เพล็กซ์พร้อมฝาปิดเซรามิกแขนเสื้อ

อะแดปเตอร์ดูเพล็กซ์ LC / UPC พร้อมชัตเตอร์หมวกและอะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสงอะแดปเตอร์ชัตเตอร์ ตัวแปลงไฟเบอร์ coupler ช่วยให้คุณรวมสายเคเบิลเข้าด้วยกันเพื่อขยายเครือข่ายไฟเบอร์ของคุณและเสริมความแข็งแกร่งของสัญญาณ เรา... Read More
2019-06-05 16:38:19
ประเทศจีน ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC / FC / ST / LC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก / 3m สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก SC / FC / ST / LC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก / 3m สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก SC / FC / ST / LC การประยุกต์ใช้: 1. CATV และมัลติมีเดีย 2. เครือข่ายโทรคมนาคม 3. อินเตอร์เฟซอุปกรณ์ที่ใช้งาน 4. เครือข่ายโทรคมนาคม 5. Gigabit Ethernet 6. เครือข่ายประมวลผลข้อมูล 7. การ เช... Read More
2019-05-31 11:51:08
ประเทศจีน โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท โรงงาน

โลหะหรือเซรามิกไฟเบอร์ออปติก Attenuator ชายกับหญิง SC LC FC ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภท

ชายกับหญิง SC, LC, FC, ST ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทโลหะหรือลดทอนใยแก้วนำแสงเซรามิก ลักษณะ ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์ออปติคัลที่ช่วยลดพลังงานของสัญญาณออปติคอล มันถูกใช้เพื่อลดทอนกำลังแสงอินพุตและหลีกเลี่ยงค... Read More
2019-05-27 10:07:26
ประเทศจีน Square To Round FC UPC อะแดปเตอร์แสงไฟเบอร์สีฟ้าโหมดเดียวสีฟ้า โรงงาน

Square To Round FC UPC อะแดปเตอร์แสงไฟเบอร์สีฟ้าโหมดเดียวสีฟ้า

อะแดปเตอร์สแควร์ไปรอบอะแดปเตอร์ FC UPC อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออฟติคัลบลู รูปภาพสินค้า อะแดปเตอร์ใยแก้วนำแสง FC มาพร้อมกับตัวเรือนโลหะอะแดปเตอร์ FC แบบโหมดเดียวอยู่กับแขนเซอร์โคเนีย, อะแดปเตอร์ FC แบบหลายโหมดอยู่ในแข... Read More
2019-05-27 10:07:26
Page 1 of 1