บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง

(20)
ประเทศจีน ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ LC เพื่อลดทอนสัญญาณ FTTH / CATV โรงงาน

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบ LC เพื่อลดทอนสัญญาณ FTTH / CATV

LC Attenuator ตัวแปรลดทอนใยแก้วนำแสงเพื่อลดทอนสัญญาณ FTTH / CATV คุณสมบัติ: 1. การสูญเสียผลตอบแทนสูงไม่จำเป็นต้องใช้สายเคเบิลเพิ่มเติม 2. เหมาะสำหรับการติดตั้งแผง 3. โครงสร้างที่ถอดออกได้ การใช้งาน: 1. ปรับพลัง... Read More
2019-06-05 16:49:43
ประเทศจีน SC / UPC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 30dB โหมดเดียวปลั๊กชาย - หญิงคงที่ โรงงาน

SC / UPC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง 30dB โหมดเดียวปลั๊กชาย - หญิงคงที่

SC / UPC 30dB โหมดเดียวชาย - หญิงคงที่ลดทอนใยแก้วนำแสง คุณสมบัติ SC Single Mode ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงเป็นตัวเมีย เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับตัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง SC PDL ต่ำและการสะท้อนกลับต่ำ ความอดทนพลังงานสูง ค... Read More
2019-05-27 10:22:52
ประเทศจีน FC PC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกใน - สายไฟเบอร์ออปติก Attenuator ตัวแปรลดทอน โรงงาน

FC PC ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกใน - สายไฟเบอร์ออปติก Attenuator ตัวแปรลดทอน

อะแดปเตอร์ไฟเบอร์ออปติก FC / PC ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบอินไลน์ในตัว VOA ตัวลดทอนแสงแบบปรับค่าได้ของ VOA ลักษณะ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกใช้ในพื้นที่แอปพลิเคชันหลักสองส่วน: สถานีงานคอมพิวเตอร์ไปยังเต้าเสียบและแผงแพตช... Read More
2019-05-27 10:22:52
ประเทศจีน 1dB LC โหมดเดียวชายหญิงลดทอนใยแก้วนำแสงสีฟ้ารับประกัน 1 ปี โรงงาน

1dB LC โหมดเดียวชายหญิงลดทอนใยแก้วนำแสงสีฟ้ารับประกัน 1 ปี

1dB LC ลดทอนโหมดเดียวชายหญิงหญิงลดทอนใยแก้วนำแสงสีฟ้า เป็นอุปกรณ์แบบพาสซีฟแสงส่วนใหญ่ใช้ตัวลดทอนในไฟเบอร์ออปติกเพื่อดีบักประสิทธิภาพพลังงานแสงและการแก้ไขการสอบเทียบเครื่องมือออปติคัลและการลดทอนสัญญาณไฟเบอร์เพื่... Read More
2019-05-20 14:23:40
ประเทศจีน ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ โรงงาน

ประเภทคงที่หรือเสียบประเภทไฟเบอร์ออปติก SC LC เอฟซี ST attenuator มัลติพลาสติกหรือที่อยู่อาศัยโลหะ

มัลติลดทอนใยแก้วนำแสงชายกับหญิง SC, LC, FC, ST ประเภทคงที่หรือปลั๊กประเภทลดทอนใยแก้วนำแสง คุณสมบัติ: การสะท้อนกลับต่ำและ PDL ต่ำ ค่าการลดทอนความแม่นยำสูง การควบคุมความแม่นยำของช่วงการลดทอน ช่วงการลดทอนที่กว้าง ... Read More
2019-05-20 11:50:28
ประเทศจีน OEM / ODM 12dB โหมดเดียวลดทอนใยเพื่อลดทอนสัญญาณแสงพลังงาน โรงงาน

OEM / ODM 12dB โหมดเดียวลดทอนใยเพื่อลดทอนสัญญาณแสงพลังงาน

ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 12dB เพื่อลดทอนสัญญาณแสงลดทอนของอินพุต มันถูกใช้เพื่อลดทอนกำลังแสงอินพุตและหลีกเลี่ยงการบิดเบือนของตัวรับสัญญาณแสงที่เกิดจากพลังงานแสงอินพุทซูเปอร์ จำนวน การลดทอน (dB) สะท้อน 1310nm ... Read More
2019-06-16 20:58:18
ประเทศจีน LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator โรงงาน

LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator

LC / UPC ลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว 7 DB ความยาวคลื่น Glasfaser-Attenuator ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงแบบคงที่มีให้บริการในรูปแบบ LC, SC, ST และ FC พร้อมกับ APC และ UPC โดยทั่วไประบบโหมดเดี่ยวโดยเฉพาะการเชื่อมโยงสั้น ๆ ... Read More
2019-06-21 09:43:30
ประเทศจีน Singlemode ทนทาน 5db Attenuator LC / UPC สำหรับระบบการสื่อสารระบบการสื่อสาร โรงงาน

Singlemode ทนทาน 5db Attenuator LC / UPC สำหรับระบบการสื่อสารระบบการสื่อสาร

Singlemode ทนทาน 5db Attenuator LC / UPC สำหรับระบบการสื่อสารระบบการสื่อสาร ตัวลดทอนแบบใยแก้วนำแสงทำหน้าที่เหมือนแว่นกันแดดปกป้องไฟเบอร์โดยทำงานในช่วงความยาวคลื่นเฉพาะมาตรฐานสำหรับตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ที่ดีคือการด... Read More
2019-06-21 09:40:31
ประเทศจีน ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC แบบฟอร์มอินพุต / เอาท์พุต LC สีน้ำเงิน โรงงาน

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC แบบฟอร์มอินพุต / เอาท์พุต LC สีน้ำเงิน

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสงโหมดเดียว LC แบบฟอร์มอินพุต / เอาท์พุต LC สีน้ำเงิน ลักษณะ ตัวลดทอนแบบใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่ใช้ในการลดความเข้มของสัญญาณแสงโดยไม่ต้องเปลี่ยนความยาวคลื่นการส่งผ่าน อุปกรณ์นี้ใช้ในกา... Read More
2019-06-25 11:57:14
ประเทศจีน ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ขนาดเล็ก SC / UPC โหมดเดียว 10dB Long ใช้เวลาชีวิต โรงงาน

ตัวลดทอนแบบไฟเบอร์ขนาดเล็ก SC / UPC โหมดเดียว 10dB Long ใช้เวลาชีวิต

ตัวลดทอนใยแก้วนำแสง SC / UPC โหมดเดียว 10dB ลักษณะ ตัวลดทอนแบบใยแก้วนำแสงเป็นอุปกรณ์แบบพาสซีฟที่ใช้ในการลดความเข้มของสัญญาณแสงโดยไม่ต้องเปลี่ยนความยาวคลื่นการส่งผ่านอย่างมีนัยสำคัญ อุปกรณ์นี้ใช้ในการเชื่อมโยงกา... Read More
2019-06-26 10:38:12
Page 1 of 2|< 1 2 >|