บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
อย่างดี สายเคเบิลข้อมูลชนิด C สำหรับการขาย
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายไฟเบอร์ออปติก Patch Cord

(49)
ประเทศจีน 2M E2000 ถึง E2000 UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกพีวีซีโหมดเดียว Simplex โรงงาน

2M E2000 ถึง E2000 UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกพีวีซีโหมดเดียว Simplex

2M E2000 ถึง E2000 UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกพีวีซีโหมดเดียว Simplex สายแพทช์ใช้สำหรับเชื่อมต่อแบบออปติคัลสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์แบบไฟเบอร์ออปติก การใช้สายแพตช์ให้วิธีที่รวดเร็วและง่ายดายในการกำหนดเส้นทางแพท... Read More
2019-07-08 10:38:53
ประเทศจีน 2.0 มม. FC ถึง ST สองแกนสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์โหมดเดี่ยวพร้อม PVC โรงงาน

2.0 มม. FC ถึง ST สองแกนสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกแพทช์โหมดเดี่ยวพร้อม PVC

โหมด Single 2.0mm FC to ST สายเคเบิลตัวต่อไฟเบอร์ออปติกแพทช์สองแกนพร้อม PVC ด้วยความต้องการของผู้ใช้ที่เพิ่มขึ้นสำหรับเครือข่ายที่มีแบรนด์สูงเทคโนโลยีมัลติไฟเบอร์ได้กลายเป็นโซลูชั่นเครือข่ายที่ได้รับการต้อนรับม... Read More
2019-05-31 11:20:33
ประเทศจีน FC ถึง SC 3.0 มม. G655 เพล็กซ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก UPC ขัดแจ็คเก็ต LSZH โรงงาน

FC ถึง SC 3.0 มม. G655 เพล็กซ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก UPC ขัดแจ็คเก็ต LSZH

FC to SC 3.0MM G655 สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเพล็กซ์ UPC ขัด, แจ็คเก็ต LSZH ชิ้น สถานะโสด โหมดมัลติ การสูญเสียการแทรก... Read More
2019-05-31 11:20:33
ประเทศจีน MPO - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว MPO Simplex 12 แกนสีเหลือง โรงงาน

MPO - สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว MPO Simplex 12 แกนสีเหลือง

MPO - MPO Simplex Single Mode 3.0MM ชนิดสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก, LSZH สายแพทช์ MPO / MTP ได้รับการออกแบบมาเพื่อแก้ปัญหาเส้นใยหลายความหนาแน่นสูงเหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมการติดตั้งที่แตกต่างกันและง่ายต่อการติดตั้งระหว... Read More
2019-05-27 10:18:55
ประเทศจีน สายแพทช์สายไฟเบอร์จัมเปอร์ / สายไฟเบอร์ออปติกความเร็วสูง SM Simplex โรงงาน

สายแพทช์สายไฟเบอร์จัมเปอร์ / สายไฟเบอร์ออปติกความเร็วสูง SM Simplex

E2000 / APC - ตัวเชื่อมต่อ LC / UPC SM สายใยแก้วนำแสงจัมเปอร์ / สายแพทช์ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกความเร็วสูงแบบ Singlemode 9 / 125um เหล่านี้ถูกยกเลิกด้วยขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก LC / UPC ที่ปลายด้านหนึ่งและขั้วต่อไฟเ... Read More
2019-05-27 10:18:55
ประเทศจีน LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ โรงงาน

LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยแก้วนำแสงขัด 1 ม. ยาว 3 ม. สั่งทำ

LC เป็น LC APC สายแพทช์ใยขัด, พีวีซี 3.0 มม. 2 ม ขั้วต่อไฟเบอร์ LC พร้อมกลไกแท็บยึดคล้ายกับแจ็คโทรศัพท์ RJ45 มาตรฐาน ตัวเชื่อมต่อ LC ภายในมีลักษณะคล้ายกับตัวเชื่อมต่อ SC รุ่นเล็ก ขั้วต่อไฟเบอร์ LC ใช้ปลอกโลหะเซ... Read More
2019-05-27 10:18:55
ประเทศจีน 0.9 มม. SC / APC 9 / 125um สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว / เ โรงงาน

0.9 มม. SC / APC 9 / 125um สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดียว / เ

0.9mm SC / APC โหมดเดียว 9 / 125um Simplex ไฟเบอร์ออปติกผมเปียแจ็คเก็ตพีวีซี ลักษณะ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในส่วนประกอบที่ใช้กันมากที่สุดในเครือข่ายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกบางครั้งเรียกว่าจัมเป... Read More
2019-06-26 15:17:58
ประเทศจีน OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม โรงงาน

OM3 FC To FC สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC แจ็คเก็ตพีวีซีขัดเงา 3.0 มม

FC to FC 3.0MM OM3 สายแพทช์ไฟเบอร์ Simplex UPC Polishing, แจ็คเก็ต PVC ลักษณะ สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลเป็นสายเคเบิลที่เชื่อมต่อคอมพิวเตอร์กับอุปกรณ์ มันสะดวกมากสำหรับคนที่จะเชื่อมต่อและจัดการโดยทั่วไปจะใช้ในการเ... Read More
2019-05-17 09:25:02
ประเทศจีน FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ 10ft G652D สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม โรงงาน

FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ 10ft G652D สำหรับเครือข่ายโทรคมนาคม

3m / 10ft G652D โหมดเดี่ยว FC Connector APC สองแกนสายแพทช์ไฟเบอร์ FC singlemode ดูเพล็กซ์สายแพทช์ไฟเบอร์ / สายถูกปกคลุมด้วยแจ็คเก็ตพีวีซี 3.0 มม. ที่มีสีเขียวรอบเชื่อมต่อ FC, สีเป็นสีเหลือง, ความยาวที่กำหนดเอง, ... Read More
2019-05-17 09:25:02
ประเทศจีน Coaxial 10FT FC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก UPC 1 มม. สีส้ม LSZH วัสดุ โรงงาน

Coaxial 10FT FC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก UPC 1 มม. สีส้ม LSZH วัสดุ

สายแพทช์ไฟเบอร์ 10FT FC UPC MM Simplex, 2.0MM LSZH สีส้ม ขั้วต่อ: FC ความยาวของคลื่น: 850 / 1310nm ประเภทโปแลนด์: UPC - UPC แจ็คเก็ต: พีวีซี / LSZH เส้นผ่าศูนย์กลางของสายเคเบิล: 3.0 มม ความยาว: 10m 5m 3m 2m 1m ... Read More
2019-05-17 09:25:02
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|